120kW 150kW Fast Caja tashar GBT CCS ChadeMO DC EV Cajin Tari
120kW 150kw Fast DC Cajin Tashar
Gabatar da tashar Cajin 120kw 150kw DC
Caja mai sauri 120kw 150kW DC tashar caji ce mai ƙarfi don motocin lantarki (EVs) wanda ke ba da adadi mai yawa na makamashi cikin sauri, mai iya ƙara yawan kewayon cikin ɗan gajeren lokaci. Ba kamar caja AC mai hankali ba, caja mai sauri na DC yana ƙetare cajar abin hawa kuma yana aika wutar lantarki kai tsaye (DC) kai tsaye zuwa fakitin baturi. 120kw 150kW DC caja masu sauri tare da tashoshin CCS2/CHAdeMO dual, ƙira mai ƙima, da fasalulluka na aminci don cajin EV mai yawa.
Yadda ake amfani da cajin dc mai sauri 150kw?
Don amfani da caja mai sauri 150kW DC, da farko gano madaidaicin haɗin abin hawan ku sannan ku bi umarnin tashar don fara lokacin caji, wanda yawanci ya ƙunshi amfani da aikace-aikacen hannu ko katin biyan kuɗi mara lamba.
Yadda za a shigar da cajin dc mai sauri 150kw?
Shigar da caja mai sauri na 120kw 150kW DC yana buƙatar ƙwararrun ƙwararrun don tantancewar wurin, aikin wutar lantarki mai ƙarfi, hawan kayan masarufi, da daidaita software. Tsarin yana farawa tare da binciken yanar gizo, sannan sai an shigar da ƙwararrun ƙwararrun haɗin wutar lantarki mai ƙarfi zuwa grid, hawa caja a kan tushe mai tushe, da lokacin dubawa na ƙarshe da gwajin gwaji don tabbatar da aminci da aiki.
Babban Haɓaka da Kare Makamashi
Zazzabi mai faɗin aiki
Ƙarfin ƙarfin jiran aiki mara ƙarancin ƙarfi
Faɗin fitarwa madaurin iko
Tabbatar da Tsaro
-
Tashar Cajin DC EV
Tashar Cajin DC da yawa
A lokaci guda ana caji har zuwa EVs 3
- M jeri 60kw 80kw 100kw 120kw 160kw 180kw 240kw DC Cajin tashar
- Taimakawa CCS, CHAdeMO, GB/T, da Nau'in 2 AC caji
- Ethernet, Wi-Fi, haɗin 4G
- OCPP 1.6J & OCPP 2.0
- Cajin wayo yana goyan bayan daidaita nauyi mai ƙarfi
Sauƙin Amfani
- 8 '' LCD tabawa allo tare da Multi-harshe dubawa
- Amintaccen tabbaci da biyan kuɗi ta hanyar RFID, Apps ta hannu, ko POS
- Toshe & Caji na zaɓi
Dutsen bango ko Dutsen Tufafi
-
Cajin ma'auni da yawa
- Yana goyan bayan CCS, CHAdeMO, GB/T, da masu haɗin AC. Cajin motoci har 3 a lokaci guda
- Tashar jiragen ruwa guda uku, igiyoyin DC guda biyu, kebul na AC ɗaya, da fitarwar 3.6kW guda ɗaya
Gabaɗaya Bayani
| Abu | PowerDC 60kW; AC 22kW/44kW | DC 90kW; AC 22kW/44kW | DC 120kW; AC 22kW/44kW |
| Shigarwa | Input Voltage | 3-lokaci 400V ± 15% AC | |
| Nau'in Wutar Lantarki | TN-S (Wayar Wuta ta Mataki na Uku) | ||
| Mitar Aiki | 45 ~ 65 Hz | ||
| Factor Power | ≥0.99 | ||
| inganci | ≥94% | ||
| Fitowa | Ƙimar Wutar Lantarki | DC - CHAdeMO 500Vdc; CCS 1000Vdc; GBT 1000Vdc; AC - Nau'in-2 400V; GBT 400 | |
| Max. Fitowar Yanzu | DC - CHAdeMO 125A; CCS 200A; GBT 250A; | AC - Nau'in-2 63A; GBT 32A | |
| Interface | Nunawa | 8'' LCD Touchscreen | |
| Harshe | Sinanci, Ingilishi, Faransanci, Jamusanci, Sifen, Rashanci, da sauransu. | ||
| Biya | Mobile APP/RFID/POS | ||
| Sadarwa | Haɗin Yanar Gizo | 4G(GSM ko CDMA)/Ethernet | |
| Ka'idojin Sadarwa | OCPP1.6J ko OCPP2.0 | ||
| Muhallin Aiki | Yanayin Aiki | -30°C ~ +55°C | |
| Ajiya Zazzabi | -35°C ~ +55°C | ||
| Humidity Mai Aiki | ≤95% Rashin Ƙarfafawa | ||
| Kariya | IP54 | ||
| Acoustic Noise | <60dB | ||
| Hanyar sanyaya | Tilastawa Iskan sanyaya | ||
| Makanikai | Girma (W x D x H) | 700*1900*650mm | |
| No. na Cajin Cable | Single | Dual | |
| Tsawon Kebul | 5m ko 7m | ||
| Ka'ida | Takaddun shaida | CE/IEC61851-1/IEC61851-23/IEC61851-21-2 | |
Caja EV mai ɗaukar nauyi
Gida EV Wallbox
Tashar Caja ta DC
Module Cajin EV
NACS&CCS1&CCS2
EV Na'urorin haɗi







