China Level 3 EV Caja 240kW 350kW DC Fast Cajin Tashar
UL Jerin 240kw 350kw DC Cajin Tashar
Ta yaya zan yi amfani da Level 3 EV Charger tare da Caja Mai Saurin 240kW DC?
Don amfani da caja mai sauri na 240kW DC, da farko, nemo tashar caji mai dacewa da fakin kusa. Bude tashar cajin motar ku kuma saka mahaɗin daidai a cikin abin hawa har sai kun ji dannawa. Sannan, bi abubuwan da ke kan allon caja don tantancewa da fara caji, yawanci ta amfani da katin kiredit, caji app, ko katin RFID.
Yaya saurin caja mai sauri 240kW DC ke cajin abin hawa?
Caja mai sauri na 240kW DC na iya samar da nisan mil 125 a cikin mintuna 10 kacal, ko kuma nisan kilomita 200 a cikin mintuna 10, kuma yana iya cajin motar lantarki (EV) zuwa 80% cikin kusan mintuna 30. Wannan saurin caji ne mai sauri wanda ya dace da tashoshin caji na jama'a da jiragen ruwa waɗanda ke buƙatar caji cikin sauri.
Ta yaya zan yi amfani da Level 3 EV Caja tare da 350kW DC Fast Cajin Point?
Caja mai sauri 350kW DC tashar caji ce mai ƙarfi wanda zai iya cajin motocin lantarki da sauri (EVs), yana kai cajin 80% cikin ɗan mintuna 15-20 don wasu EVs masu jituwa. Saboda saurin cajin su, waɗannan caja sun dace don tashoshin caji na jama'a, wuraren hutawa na babbar hanya, da jiragen kasuwanci.
Caja mai sauri 350kW DCzai iya ƙara mil 180-240 na kewayon awa ɗaya kuma ya yi cikakken cajin EV a cikin kusan mintuna 20-60, dangane da ƙarfin baturin abin hawa da ƙimar karɓar cajin. Yayin da caja zai iya isar da har zuwa 350kW, ainihin saurin caji yana iyakance ta hanyar karɓar ƙarfin abin hawa da tsarin sarrafa baturi (BMS).
Yaya sauri caja 350kW zai iya cajin EV?
Gudun caji: 180-240 mil na kewayon za a iya ƙarawa cikin kusan awa ɗaya.
Cikakken caji: Ana iya cajin motoci masu dacewa da batura a cikin mintuna 20.
Cajin 80%: Yawancin lokaci yana ɗaukar mintuna 20-40 don isa cajin 80%, wanda shine manufa gama gari don caji cikin sauri.
Babban Haɓaka da Kare Makamashi
Zazzabi mai faɗin aiki
Ƙarfin ƙarfin jiran aiki mara ƙarancin ƙarfi
Faɗin fitarwa madaurin iko
Tabbatar da Tsaro
-
ETL/UL Jerin Tashar Cajin DC EV
Tashar Cajin DC da yawa
A lokaci guda ana caji har zuwa EVs 3
- M jeri 150kw 180kw 240kw 300kw 360kw USA DC Cajin tashar
- Taimakawa CCS, NACS, CHAdeMO, GB/T Mai Haɗin Cajin
- Ethernet, Wi-Fi, haɗin 4G
- OCPP 1.6J & OCPP 2.0
- Cajin wayo yana goyan bayan daidaita nauyi mai ƙarfi
Sauƙin Amfani
- 8 '' LCD tabawa allo tare da Multi-harshe dubawa
- Amintaccen tabbaci da biyan kuɗi ta hanyar RFID, Apps ta hannu, ko POS
- Toshe & Cajin zaɓi na zaɓi ISO15118, Tauraron Makamashi, FCC, ETL
- UL223-1, UL2231-1-2, UL 2202, CSA, C22.2
UL Jerin Tashar Cajin DC
-
Cajin ma'auni da yawa
- Yana goyan bayan Tesla NACS, CCS, CHAdeMO, GB/T, da masu haɗin AC. Yin caji har zuwa motoci 3 a lokaci guda UL/ETL Jerin Tashar Cajin Kasuwanci na DC
- Cajin titin jama'a tare da manyan titunaYankunan birane masu aikiMa'aikatan jiragen ruwa na kasuwanciEV Infrastructure afaretan da EVSE masu samar
Gabaɗaya Bayani
| Abu | 240 kW | DC 240 kW | DC 360 kW |
| Shigarwa | Input Voltage | 3-lokaci 480V ± 15% AC | |
| Nau'in Wutar Lantarki | TN-S (Wayar Wuta ta Mataki na Uku) | ||
| Mitar Aiki | 45 ~ 65 Hz | ||
| Factor Power | ≥0.99 | ||
| inganci | ≥94% | ||
| Fitowa | Ƙimar Wutar Lantarki | DC - CHAdeMO 500Vdc; CCS 1000Vdc; GBT 1000Vdc; AC - Nau'in-2 400V; GBT 400V, Tesla NACS DC 1000V | |
| Max. Fitowar Yanzu | DC - CHAdeMO 125A; CCS 200A; GBT 250A; | AC - Nau'in-2 63A; GBT 32A | |
| Interface | Nunawa | 8'' LCD Touchscreen | |
| Harshe | Sinanci, Ingilishi, Faransanci, Jamusanci, Sifen, Rashanci, da sauransu. | ||
| Biya | Mobile APP/RFID/POS | ||
| Sadarwa | Haɗin Yanar Gizo | 4G(GSM ko CDMA)/Ethernet | |
| Ka'idojin Sadarwa | OCPP1.6J ko OCPP2.0 | ||
| Muhallin Aiki | Yanayin Aiki | -30°C ~ +55°C | |
| Ajiya Zazzabi | -35°C ~ +55°C | ||
| Humidity Mai Aiki | ≤95% Rashin Ƙarfafawa | ||
| Kariya | IP54 | ||
| Acoustic Noise | <60dB | ||
| Hanyar sanyaya | Tilastawa Iskan sanyaya | ||
| Makanikai | Girma (W x D x H) | 700*1900*650mm | |
| No. na Cajin Cable | Single | Dual | |
| Tsawon Kebul | 5m ko 7m | ||
| Ka'ida | Takaddun shaida | ETL /Energy Star/FCC takardar shaidar UL223-1 ,UL2231-1-2,UL 2202,CSA,C22.2 | |
Caja EV mai ɗaukar nauyi
Gida EV Wallbox
Tashar Caja ta DC
Module Cajin EV
NACS&CCS1&CCS2
EV Na'urorin haɗi













