babban_banner

CCS2 zuwa CHAdeMO Adaftar 250kW Mai Saurin Caja Mai Saurin Don Nissan Leaf, Mazda

CCS2 zuwa CHAdeMO adaftar yana ba da damar Nissan Leaf ɗinku ya yi caji a tashoshin CCS2, Adaftar tana ɗaukar soket CCS2 mace a gefe ɗaya da mai haɗin CHAdeMO namiji a ɗayan. Wannan adaftan yana bawa motocin CHAdeMO damar yin caji a tashoshin caji na CCS2. 


  • Abu:CCS 2 zuwa CHAdeMO Adafta
  • Ƙimar Yanzu:250A
  • Tashin zafin zafi: <45K
  • Jurewa wutar lantarki:2000V
  • Yanayin aiki:-30°C ~+50°C
  • Matsalolin tuntuɓa:0.5m Max
  • Takaddun shaida:CE An Amince
  • Digiri na Kariya:IP54
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    CCS2 zuwa CHAdeMO Adafta
    CCS Combo 2 zuwa Adaftar CHAdeMO

    Wannan adaftan yana ba da damar motocin CHAdeMO su yi caji a tashoshin caji na CCS2. An tsara wannan adaftan don abin hawa na Japan Standard (CHAdeMO) don caji akan tashoshin caji na Turai (CCS2).Sabbin caja tare da CCS2 da Chademo har yanzu suna bayyana a Burtaniya; kuma akwai aƙalla kamfani ɗaya na Burtaniya wanda ke sake gyara masu haɗin CCS2.

    An tsara shi don waɗannan Model: Citroen Berlingo, Citroen C-Zero, Mazda Demio EV, Mitsubishi iMiEV, Mitsubishi Outlander, Nissan e-NV200, Nissan Leaf, Peugeot iOn, Peugeot Partner, Subaru Stella, Tesla Model S, Toyota eQ

    Halayen Samfur

    250A CCS2 ZUWA ADAPTER CHAdeMO
    DC 250A CCS2 ZUWA CHAdeMO PLUG

    Takaddun bayanai:

    Sunan samfur
    CCS CHAdeMO Ev Caja Adafta
    Ƙimar Wutar Lantarki
    1000V DC
    Ƙimar Yanzu
    250A
    Aikace-aikace
    Don Motoci masu shigar da Chademo don caji akan CCS2 Superchargers
    Tashin Zazzabi na Tasha
    <50K
    Juriya na Insulation
    >1000MΩ(DC500V)
    Tsare Wuta
    3200Vac
    Tuntuɓi Impedance
    0.5mΩ Max
    Rayuwar Injiniya
    Filogi mara fitarwa/fitarwa> sau 10000
    Yanayin Aiki
    -30°C ~ +50°C

    Siffofin:

    1. Wannan CCS2 zuwa adaftar Chademo yana da aminci kuma mai sauƙin amfani

    2. Wannan EV Cajin Adafta tare da ginannen ma'aunin zafi da sanyio yana hana lalacewar yanayin zafi fiye da kima ga motarka da adaftar.

    3. Wannan adaftar caja mai nauyin 250KW ev yana tare da latch na kulle kai yana hana toshewa yayin caji.

    4. Max gudun caji don wannan CCS2 adaftan caji mai sauri shine 250KW, saurin caji mai sauri.

    CCS2 zuwa CHAdeMO Adaftar DC Mai Saurin Canjawa
    Adaftar Cajin EV CCS2 zuwa Chademo: Yi amfani da adaftar CCS2 zuwa Chademo don haɗa filogin abin hawa na CCS2 zuwa soket-gefen abin abin hawa.

    Akwai adaftar CCS2 zuwa CHAdeMO?
    Wannan adaftan yana bawa motocin CHAdeMO damar yin caji a tashoshin caji na CCS2. Yi bankwana da tsofaffin cajar CHAdeMO da aka yi watsi da su. Hakanan yana ƙara matsakaicin saurin cajinku, saboda yawancin caja na CCS2 ana ƙididdige su sama da 100kW, yayin da caja CHAdeMO galibi ana ƙididdige su akan 50kW.

    Ta yaya zan canza daga CCS zuwa CHAdeMO?
    Adaftar CCS zuwa CHAdeMO wata na'ura ce ta musamman wacce ke ba motocin lantarki sanye da tashar caji ta CHAdeMO, irin su Nissan Leaf, don yin caji a tashoshin caji ta amfani da ma'aunin CCS, musamman CCS2, wanda a halin yanzu shine babban ma'aunin caji mai sauri a Turai da sauran yankuna da yawa.

    Don amfani da adaftar CCS2 zuwa CHAdeMO, da farko haɗa kebul ɗin caji na CCS2 zuwa adaftar sannan kuma toshe adaftan cikin tashar CHAdeMO abin hawa. Na gaba, bi umarnin kan tashar caji don fara aikin caji, wanda yawanci ya haɗa da latsawa da riƙe maɓallin wutar adaftar na ɗan daƙiƙa. A ƙarshe, cire haɗin adaftar da kebul lokacin da caji ya cika ko kuna son tsayawa.
    Yadda ake Amfani da CCS2 zuwa Adaftar CHAdeMO
    Jagoran Mataki na Mataki
    1,Da farko, haɗa adaftar zuwa abin hawan ku:Toshe filogin CHAdeMO na adaftar cikin tashar cajin motarka.
    2,Haɗa kebul na CCS2 zuwa adaftar:Toshe kebul ɗin caji na tashar caji CCS2 cikin ma'ajin CCS2 adaftar.
    3,Fara caji:Bi umarnin kan allon tashar caji don fara sabon caji. Wannan na iya haɗawa da bincika ƙa'idar, shafa kati, ko danna maɓalli akan caja.
    4,Danna maɓallin wutar adaftar (idan an zartar):A kan wasu adaftan, ƙila ka buƙaci ka riƙe maɓallin wutar adaftar na tsawon daƙiƙa 3-5 don fara musafaha da fara caji. Hasken kore mai walƙiya yawanci yana nuna cewa aikin caji ya fara.
    5,Kula da tsarin caji:Hasken kore a kan adaftan zai zama yawanci ya zama mai ƙarfi, yana nuna tsayayyen haɗi.
    6,Dakatar da caji:Da zarar an gama, dakatar da caji ta hanyar haɗin cajin. Sa'an nan, danna ɗaya daga cikin maɓallan dakatarwar alloy na aluminum akan adaftar don cire haɗin da dakatar da caji.

    Hotunan samfur

    CCS2 ZUWA CHAdeMO FAST ADAPTER
    CCS 2 CHAdeMO Adaftar 2
    CCS 2 ZUWA Adaftar CHAdeMO

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Bar Saƙonku:

    Bar Saƙonku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana