Labaran Masana'antu
-
Menene NACS Tesla Adafta don Cajin Mota na Tesla
Menene NACS Adaftan Gabatarwa na farko, Matsayin Cajin Arewacin Amurka (NACS) shine mafi girma kuma ana amfani dashi sosai a Arewacin Amurka. NACS (wanda shine mai haɗin caji na Tesla) zai ƙirƙiri madaidaicin madadin mai haɗin CCS Combo. Shekaru, wadanda ba Tesla EV ba sun koka ... -
MIDA Tesla NACS DC Plug Tesla Caja Connector
Tesla NACS Plug/Connector abin dogaro ne da saurin cajin DC daga tushen wutar lantarki, tare da takaddun CE, Sigar Amurka da Turai. An gina shi a cikin mai kunnawa mai aminci yana hana ɓarna da ƙarfi. EV NACS, Nau'in 1 da Nau'in 2 AC Cajin Cables MIDA masu cajin igiyoyi na yanzu (AC) don lantarki ... -
Tambayoyi Goma game da Cajin Tesla Kullum
Nawa ne adadin cajin yau da kullun wanda ya fi amfani ga baturi? Wani ya taɓa so ya bar Tesla ɗinsa ga jikokinsa, don haka ya aika da imel don tambayar ƙwararrun batir na Tesla: Ta yaya zan yi cajin shi don haɓaka rayuwar batir? Masana sun ce: Yi cajin shi zuwa 70% kowace rana, cajin shi azaman ... -
Yadda Ake Amfani da Tashoshin Cajin Tesla
Gabatarwa A cikin daular motocin lantarki (EVs), Tesla ya sake fasalin masana'antar kera motoci kuma ya sake fasalin yadda muke sarrafa motocinmu. A tsakiyar wannan sauyi shine cibiyar sadarwa ta Tesla mai bazuwar tashoshi na caji, wani abu mai mahimmanci wanda ya sanya motsin lantarki ya zama prag ... -
Tashoshin Cajin Tesla
Mallakar Tesla yayi kama da samun yanki na gaba a yau. Haɗin fasaha, ƙira, da ƙarfi mai ɗorewa yana sa kowane tuƙi ya zama gwaninta, shaida ga ci gaban ɗan adam a aikin injiniya. Amma kamar kowane samfurin avant-garde daga kowane mai kera motoci, tare da farin ciki ya zo sake ... -
Menene Module na Caji? Wadanne Ayyuka Kariya yake Da shi?
Tsarin caji shine mafi mahimmancin tsarin tsarin samar da wutar lantarki. Ayyukan kariyar sa suna nunawa a cikin abubuwan shigar da sama da / ƙarƙashin kariyar ƙarfin lantarki, fitarwa akan kariyar ƙarfin lantarki / ƙarƙashin ƙararrawar wutar lantarki, taƙaitawar kewayawa, da dai sauransu. Aiki" 1. Menene caji ... -
Module Cooling Liquid shine Sabuwar Hanyar Fasaha don Cajin EV
Ga masu yin cajin tashoshi, akwai batutuwa biyu mafi wahala: gazawar adadin cajin tulun da korafe-korafe game da karan hayaniya. Rashin gazawar takin cajin yana shafar ribar rukunin kai tsaye. Don tarin cajin 120kW, asarar kusan $60 a cikin kuɗin sabis zai ... -
Menene Ma'aunin Cajin Arewacin Amurka (Tesla NACS)?
Matsayin Cajin Arewacin Amurka (NACS) shine abin da Tesla ya sanyawa mai haɗin cajin abin hawa na lantarki (EV) mai caji da tashar caji lokacin, a cikin Nuwamba 2022, ya buɗe ƙirar ƙira da ƙayyadaddun bayanai don amfani da wasu masana'antun EV da masu cajin cibiyar sadarwar EV a duk duniya. NACS kashe... -
Tesla Yana buɗe Ma'aunin Cajin Arewacin Amurka NACS
Ma'aunin Cajin Arewacin Amurka (NACS), a halin yanzu ana daidaita shi azaman SAE J3400 kuma kuma aka sani da ma'aunin cajin Tesla, tsarin haɗin cajin abin hawa ne na lantarki (EV) wanda Tesla, Inc ya haɓaka. An yi amfani da shi akan duk motocin Tesla na Arewacin Amurka tun daga 2012 kuma an buɗe ...
Caja EV mai ɗaukar nauyi
Gida EV Wallbox
Tashar Caja ta DC
Module Cajin EV
NACS&CCS1&CCS2
EV Na'urorin haɗi